Paraspara e-KootaBandhu for quicker news

7Apr/150

Nuthana Adalitha Mandali -2015–2020

NEWCOM

30Mar/150

Election -2015

Sri Gurunarasimha Temple Saligrama Udupi Dist. Karnataka State
Managing Commit Election 29-03-2015 Result

ELECTIONFINALelefinel

12Mar/150

election-2015

electionavirodhaELECTIONSCAN1ELECTIONSCAN2

28Feb/150

Election 2015

ELECTION2015

ELECTION20151

ELECTIONELECTION1

9Apr/100

Adalita Mandali 2010-15

ದಿನಾಂಕ 31.03.2010 ರಂದು ಶ್ರೀ ಗುರುನರಸಿಂಹ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ 2010-15ನೇ ಸಾಲಿನ ಚುನಾಯಿತರಾದ 9 ಜನ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆಸಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ನೇಮಿಸಿದರು. ದೇವಳದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶ್ರೀ ಬಿ. ನಾರಾಯಣ ಸೋಮಯಾಜಿಯವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು, ಸದಸ್ಯರಾದ ಕೃಷ್ಣ ಹೆಬ್ಬಾರ‍್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ 2010-2015
ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ 2010-2015

ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರು 2010-15 

ಪೋಟೋದಲ್ಲಿ ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ

 

1. ಸದಸ್ಯರು : ಶ್ರೀ ಧರ್ಮರಾಯ ಹಂದೆ ಎಚ್

s/o ಬಲರಾಮ ಹಂದೆ ಎಚ್, ನಿವ್ರತ್ತ ಕರ್ನಾಟಕ ಬೇಂಕ್ ಅಧಿಕಾರಿ, ಮನೆ ನಂಬ್ರ. 2/44

ಹಂದಟ್ಟು, ಅಂಚೆ ಕೋಟ 576221 ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ, PH. 0820-2564779,

9591144261

2. ಸದಸ್ಯರು : ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜ ಬಿ

s/o ಕ್ರಷ್ಣ ಭಟ್ಟ, ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು. ಶ್ರೀ ಗಾಯತ್ರಿ ವಾನಿಜ್ಯ ವಿದ್ಯಾ ಶಾಲೆ ಹರಿಹರಬೀದಿ

ಶ್ರಂಗೇರಿ   PH. 9844467520

3. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು : ಶ್ರೀ ಭಾಸ್ಕರ ನಾವಡ

s/o ಅನಂತರಾಮ ನಾವಡ, ನಿವ್ರತ್ತ ಬೇಂಕ್ ಅಧಿಕಾರಿ "ಪ್ರಸನ್ನ ಲಕ್ಷ್ಮೀ" ಅಬ್ಬಗಾರ್ಡನ್

ಜಾರಾಂದಾಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ರಸ್ತೆ ಉರ್ವ ಮಾರ್ಕೇಟ್ ಮಂಗಳೂರು -570006

PH : 934356081

4. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು : ಶ್ರೀ ಎ. ಜಗದೀಶ ಕಾರಂತ

s/o ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಾರಂತ, ಕ್ರಷಿ. ಐರೋಡಿ ಸಾಸ್ತಾನ ಅಂಚೆ -576226 ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ

PH. 0820-2584605, 9972095779

5. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ : ಶ್ರೀ ಆನಂದರಾಮ ಮಧ್ಯಸ್ತ

s/o ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮಧ್ಯಸ್ತ, ನಿವ್ರತ್ತ ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, "ಶ್ರೀಗಿರಿ ಭಾಸ್ಕರ" ಪಾರಂಪಳ್ಳಿ

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ 576225     PH. 0820-2565157, 9448219042

6. ಸದಸ್ಯರು : ಯಜ್ಞನಾರಾಯಣ ಹೇರ್ಳೆ ಕೆ

s/o ವೆಂಕಪ್ಪಯ್ಯ ಕೆ.  687 , 7ನೇ ಮೈನ್ 3ನೇಹಂತ ಜೆಪಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು. 560078

PH. 9845030484

7.ಸದಸ್ಯರು :  ಕೃಷ್ಣ ಹೊಳ್ಳ ಎನ್

s/o ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಹೊಳ್ಳ, "ಶ್ರೀಕ್ರಪಾ" ನೀರಾಳ ಮನೆ ಅಂಚೆ ಸಿರಿಬಾಗಿಲು 671124.

PH. 09495534763

8. ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ : ಶ್ರೀ ಸದಾರಾಮ ಹೇರ್ಳೆ ವೈ

s/o ಮರಿಯಪ್ಪ ಹೇರ್ಳೆ ಎಡಬೆಟ್ಟು, ವಾಸವಿ, ಸಪ್ತಗಿರಿ ನಗರ ಮಣಿಪಾಲ 576104,

ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ   PH. 0820-2572255, 9448724164

9. ಸದಸ್ಯರು : ವೇ.ಮು ಶ್ರೀ ಅನಂತಪದ್ಮನಾಭ ಐತಾಳ

s/o ಸದಾಶಿವ ಐತಾಳ ಪುರೋಹಿತರು ಹಲಸಿನಕಟ್ಟೆ, ಅಂಚೆ ಕೋಟ- 576221

PH. 0820-2564789, 98806027691

ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಪ್ರಥಮ ಸಭೆ ದಿನಾಂಕ 06.04.2010 ರಂದು ಪೂವಾಹ್ನ 11-00 ಗಂಟೆಗೆ ಶ್ರೀದೇವಳದ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದ್ದು  ಅಂದು ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯು, ನಿರ್ಗಮನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯವರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

28Mar/100

Election- Saligrama Ksetra

ಇಂದು ನಡೆದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರ ಚುನಾವಣೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಹೀಗಿದೆ

ಕ್ರ.ಸಂ.     ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು                              ಗಳಿಸಿದ ಮತ                  ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದವರು

1.             ಅನಂತಪದ್ಮನಾಭ ಐತಾಳ                    -  378                             3ನೇ ಸ್ಥಾನ

2.             ಆನಂದರಾಮ ಮಧ್ಯಸ್ಥ                          -  375                              4ನೇ ಸ್ಥಾನ

3.             ಜಗದೀಶ ಕಾರಂತ ಎ.                          -  488                                1ನೇ ಸ್ಥಾನ

4.              ಜಗದೀಶ ಉಪಾಧ್ಯ                             -  347                                ಪರಾಜಯ

5.             ಧರ್ಮರಾಯ ಹಂದೆ ಎಚ್                      -  420                               2ನೇ ಸ್ಥಾನ

6.             ಜಿ.ಎಸ್ ನಾರಾಯಣ ಹೇರ್ಳೆ                -   327                               ಪರಾಜಯ

7.             ರಾಜಶೇಖರ ಹೆಬ್ಬಾರ                          -   344                                ಪರಾಜಯ

8.             ಸಂತೋಷ ಮಧ್ಯಸ್ಥ                             -  174                                  ಪರಾಜಯ

9.              ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಹೇರ್ಳೆ                              -  365                                  ಪರಾಜಯ

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಈ ಮೇಲಿನ 4ಜನ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಜಯಗಳಿಸಿದ್ದು, ಮುಂದಿನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದು 31.03.2010 ರ 11 ಗಂಟೆಗೆ 2010-2015 ರ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ, ಆಯ್ಕೆಯಾದ 9 ಜನರ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

01.01.2010 ರಂದು 2010-2015 ರ ಹೊಸ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿದೆ.

28Mar/100

Udupi Kshetra

ಇದೀಗ ಬಂದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಉಡುಪಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ರಮಾನಂದ ನಾವುಡ ಎಚ್ ವಿ (17.ಮತ) ಯವರ ಎದುರು ಸದಾರಾಮ ಹೇರ್ಳೆ ವೈ ಇವರು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಮತವನ್ನು ಪಡೆದು ಗೆಲುವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ,

28Mar/100

Voting

ಇಂದು ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಾಲ್ಕು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಹಾಗೂ ಉಡುಪಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಒಂದು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಮತದಾನ ನಡೆದಿದ್ದು ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ 1087 ಮತದಲ್ಲಿ 827 ಮತ ಚಲಾವಣೆಯಾಗಿದೆ. ಉಡುಪಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ  834 ಮತಗಳಲ್ಲಿ 254 ಮತಗಳು ಚಲಾವಣೆಯಾಗಿದೆ.

28Mar/100

Counting

ಮತಚಲಾವಣೆಯು 4  ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ನಡೆದಿದ್ದು 4.30 ಗೆ ಉಡುಪಿ ಹಾಗೂ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ಕ್ಷೇತ್ದ ಮತಗಳ ಲೆಕ್ಕ ಸುರುವಾಗಿದೆ.